Je! Unaweza kupata pesa ngapi kutoka kwa Blogi ya WordPress?

You are currently viewing How much money can you make from a WordPress Blog?

Unaweza kutengeneza popote kutoka $100 kwa dola elfu kadhaa kwa urahisi na blogi ya WordPress. Huwezi kudharau uzalishaji wa mapato kupitia hiyo, kwa kweli, unapaswa kuwa na mkakati sahihi, mbinu za utekelezaji.

Bila shaka zipo njia kadhaa za kupata pesa kutoka kwa wavuti. Unajua kuna watumiaji wengi wanazalisha mapato kutoka kwa YouTube, kujishughulisha, na kadhalika. Lakini kushiriki uzoefu wangu mwenyewe, hakuna hata mmoja wao anayeweza kushindana kupata pesa kupitia blogi ya WordPress.

Kawaida unaweza kupata wanablogu 1000 kwenye wavuti, Mapema, walikuwa wapya kabisa lakini Siku hizi, wanapata mapato $25,000+ kwa mwezi kwa urahisi sana. Ni sawa na kupata pesa wakati wa kulala.

4 hatua ambazo zinakufanya Ufanikiwe kutengeneza pesa kutoka kwa blogi ya WordPress?

Kuna 4 mambo ambayo unapaswa kujali kila wakati. Bila kujali vitu hivi, huwezi kupata mafanikio ya mapema ya kupata pesa kupitia blogi ya WordPress.

SEO Ya Nakala za Blogi za WordPress

SEO kimsingi ni Utaftaji wa Injini ya Utaftaji. Inamaanisha kuwa unapaswa kuandika nakala zako ambazo ni sawa na zinaeleweka kwa injini za utaftaji kama Google Bing n.k.. Ni juu ya kutoa yaliyomo sawa na kulingana na kile kilichoulizwa. Unapaswa kujifunza kwanza kisha kutekeleza kwa vitendo. Mimi pia nilifanya vivyo hivyo.

Kwa kweli ni njia za kufanya SEO ya ukurasa na SEO isiyo ya ukurasa. Kwa SEO kwenye ukurasa, Siku hizi kuna programu-jalizi nyingi za bure za WordPress ili kuboresha maudhui yako ili kuorodhesha kwenye google kama injini za utafutaji kama vile Chachu, kiwango cha hesabu hawa wawili wanaongoza siku hizi.

Ili kuongeza, Nje ya ukurasa SEO inajali sana inaelezewa kama kupata mamlaka ya wavuti kupitia kuunganisha tena kwenye wavuti yako na wavuti kadhaa zenye mamlaka. Lakini tunaishi ndani 21 karne ya Google imeendelea vya kutosha na teknolojia yake, na anajua ni nini kinachofaa au kisicho na maana. Kuwa na wavuti mpya na kujenga thamani yake kupitia viungo vya nyuma mara moja ni ngumu sana. Wengi wanaweza kudai inawezekana sio kweli. Wanatumia mbinu nyeusi ili kujenga sifa mara moja. Sasisho za injini za utaftaji ni mara nyingi siku hizi ,mbinu hizi mbaya hazitakusaidia.

Hata mimi nimeanzisha tovuti mpya 3 miezi nyuma. Sijaunda backlink moja. Nimeandika 25 makala kila moja ya 2500 maneno. Kati ya 25 makala, 5 makala ziko katika nafasi ya juu. Hii ni nzuri sana katika hatua ya mwanzo.

Kwa nini sitegemei viungo vya nyuma?

Ni kwa sababu Google ina 200 pamoja na ishara za cheo. Ikiwa unapeana habari inayofaa na SEO sahihi kwenye ukurasa, na hakika maneno ya ushindani mdogo, hakika hii inakuweka vizuri. Utakuwa sawa na mimi. Kiwango chako cha blogi ya WordPress na unaweza kuanza kupata mapato kwa urahisi 3 kwa 4 miezi.

Mchezo wa Kubadilisha Mada unayoiandika

Niche kimsingi mada ambayo utaandika juu yake. Inaweza kuwa elimu yoyote, teknolojia na vifaa, mtindo maisha hacks, mapambo ya nyumbani nk. Ikiwa unakuwa utaalam katika SEO, baada ya hapo unahitaji kuangalia mada yenye faida ambayo inaweza kukuingizia mapato mazuri.

Kamwe huwezi kupuuza kipengele hiki. Nimeona vipindi vingi vilivyofanikiwa na vilivyoshindwa kwa sababu ya niche. Hii ni muhimu pia wakati unafanya SEO kuandika nakala. Mimi binafsi ninakushauri uangalie vigezo fulani katika kupata niche.

Kwanza, mada yako inapaswa kuwa na ujazo mzuri wa utaftaji, watumiaji hutafuta maneno anuwai anuwai. Pili, unapaswa kuwa na maarifa mengi kuhusu hilo. Mwishowe, angalia thamani ya neno kuu.

Kwa mfano -Katika hatua ya kwanza kabisa, Nilianza safari yangu ya kublogi na mashairi ya lugha ya kienyeji. Nilikuwa pia na habari kubwa juu yake. Watu pia walikuwa wakitafuta aina anuwai ya mashairi. Lakini vipi kuhusu thamani yake. Haina matarajio mazuri ya kukuza mapato. Nakumbuka niliandika 50 makala zaidi, baadaye pata dola chache sana. Miongoni mwa 50 makala, 25 + makala cheo cha ulimwengu katika kilele 5 nafasi. Tovuti ilikuwa na SEO nzuri lakini haina matumizi. Ikiwa haizalishi mapato kwangu. Baadaye niliiacha. Wakati huo kivitendo, Ninaelewa mambo ya Niche sana.

Mimi binafsi kukupendekeza uende kwa Niche ya teknolojia. Siku hizi, hii itarudi kwako ni kubwa. Jambo moja unapaswa kuzingatia ni gharama kwa kubofya ninamaanisha CPC ya neno kuu. Inapaswa kuwa karibu 5 kwa $10 dola. Baadae, unaweza kufanya uuzaji wa ushirika na kwenda nayo kuongeza mapato.

Maneno muhimu ya kushindana chini

Linapokuja suala la ushindani wa maneno, pata kiwango cha chini cha 25 kwa 30 maneno kabla ya kuanza kuandika blogi. Maneno muhimu ambayo hakuna mtu aliyeandika nakala juu yake. Kwa nini nasema kwamba hakuna mtu aliyeandika juu yake. Sababu kwa sababu uko katika hatua ya mwanzo, unapokua wavuti yako, basi unaanza kulenga maneno ya washindani wako. Hii ni vigezo vya tatu ambavyo ni muhimu sawa na kuchagua niche na vile vile kufanya SEO inayohitajika.

Matangazo dhidi ya uuzaji wa ushirika

Wakati mtu anaanza kupata trafiki kwenye wavuti. Mtu huwa na hamu ya kuchuma mapato kupitia wavuti kupitia matangazo au uuzaji wa ushirika. Hizi ndizo njia mbili maarufu ambazo watu huingiza mapato. Ikiwa unazingatia zaidi matangazo. Mimi binafsi ninapendekeza kupata idhini kutoka Google AdSense lakini haipaswi kutumia matangazo ya Google kwenye wavuti yako. Siku hizi tovuti mpya zinapata senti chache. Unapopata idadi kubwa ya trafiki kwenye wavuti yako badala ya AdSense unapaswa kwenda Ezoic au Mediavine. Hizi mbili ni majukwaa maarufu siku hizi. Hii itarudisha thamani halisi ya bidii yako. Nimeona hadithi nyingi za mafanikio ambazo zinapata maelfu ya dola na matangazo yanayotumika tu.

Mbali na hii, kwa tovuti mpya, Mimi binafsi huhisi kuanza safari yao ndani ya uuzaji wa ushirika badala ya kuzingatia matangazo tu. Hii itapunguza bidii yako unapoanza kuona mapato kadhaa unapata motisha na hufanya kazi zaidi kupata zaidi. Unaweza kuona zingine hapa huduma bora za kukaribisha WordPress hapa…

Watoa huduma bora wa Kukaribisha Wavuti ya WordPress

Anza

BlueHost Bora Kwa Uwasilishaji wa Wordpress ya Starter

Usimamizi wa Godaddy

50% mbali cPanel Hosting na GoDaddy!

Chaguo cha bei nafuu cha Hostgator (Kikoa cha bure cha .COM & Hadi 50% Off On Hosting)


(Tumia Msimbo:- JUA)

Chaguo la mwenyeji wa Gharama ya chini ya Hostinger (Hadi 84% Mipango ya Kukaribisha Kushiriki kwa Premium )

(Tumia Msimbo:- PREMIUM8 )

Jina Mikataba ya bei rahisi: Okoa hadi 86% kwenye Kikoa & Kifurushi cha Kushiriki Pamoja

Hitimisho -kutengeneza pesa kutoka kwa Blogi ya WordPress?

Jambo moja nataka wazi hapa, Kublogi na WordPress ni jambo ambalo bila shaka linachukua muda 7 miezi hadi 9 miezi ya kuona matokeo lakini mara tu ulianza kupata pesa, itaendelea kukua na hii haishii kamwe. Kwa ujumla, ni mchakato usio na mwisho.

Nini wengine wanasoma?

Owner of Prosperouswishes.com

Blogging Professional With 10+ Years of Experience. My Working Areas are WordPress, SEO, Make money Blogging, Affiliate marketing. I love to hear your queries. Do share your view in comments section.