Shin Kuna iya yin tallan haɗin gwiwa tare da AdSense?

You are currently viewing Can You do affiliate marketing along with AdSense?

Tabbas zaku iya amfani da tallan haɗin gwiwa tare da AdSense tare akan shafin yanar gizonku ko gidan yanar gizo. Hanya ce mai kyau don haɓaka kuɗin yanar gizonku. Kuna amfani da duka biyun, samun kwamiti ta hanyar tallata kayan ka ko na wasu mutane ka kuma sami kuɗi ta hanyar nuna girman banner daban-daban.

Google a hukumance yana baka damar saka hanyoyin tallata kayan ka tare da tallan talla. Anan ne hoton.

AdSense da tallace-tallace na haɗin gwiwa na Amazon akan shafin yanar gizon ɗaya

Rabawa kaina kwarewa, lokacin da aka fara shafina na dogon lokaci baya, Na iyakance kaina ga AdSense kawai. Tare da wucewar lokaci, as I improved my knowledge and getting better in the blogging field.

Ba da daɗewa ba na gane, zaka iya samun kuɗi ta hanyar AdSense zuwa babba 5000+ dala a kowane wata idan kuna da miliyoyin ingancin zirga-zirga kuma ya kasance daga Amurka, Birtaniya, Kanada kamar ƙasashe.

Kamar yadda nake a matakin farko, yana da matukar wahala a sami irin wannan adadin baƙi.

AdSense da Amazon, wasu tallace-tallace na haɗin gwiwa akan shafin yanar gizon ɗaya

A wannan lokacin na fara duba wasu zaɓuɓɓuka don haɓaka abubuwan da nake samu a yanar gizo. Can na samu wani shafi na taimako na Google bayanin izinin izinin tallan haɗin gwiwa tare da AdSense ba irin wannan cin zarafin siyasa ba ko da kuwa aiki tare da amazon ko wasu alaƙa.

Bayan haka, Nan take na shiga rajista don amazon's affiliate program. A wancan lokacin blog dina yana samun iyakantattun baƙi ne wanda ba tabbas karɓaɓɓe don samun kyakkyawan kuɗi daga AdSense.

Ko a nan, Ni kaina ina ba ku shawara idan kun kasance mafari a cikin wannan fagen, maimakon maida hankali kan AdSense, ya kamata ku fara da tallan talla. Bayan haka, shiga AdSense bayan watanni da yawa lokacin da kuka fara samun adadi mai yawa na baƙi.

Adsense Tare da Haɗin Kai

Ba zaku iya kwatanta samun kuɗin haɗin gwiwa tare da AdSense ba. Tallace-tallace haɗin gwiwa shine masana'antar haɓaka wanda ke ba ku damar samun kuɗi 1000 + daloli sauƙi zaka iya tare da ɗan adadin zirga-zirga. Anan ga shaidar kaina na samun kuɗi kawai tare 100 da zirga-zirga a kowace rana.

Adsense da amazon haɗin gwiwa

Za ku yi mamakin sanin cewa idan baƙi ɗari kawai a kowane wata sukan ziyarci gidan yanar gizina alhali kuwa babu irin wannan damar samun ko da $70 kowane wata ta hanyar AdSense.

Koyaya, Shawara ce mai kyau don samun yardar AdSense da yin haɗin gwiwa tare da shi. Domin baku rasa komai a madadin kuna samun karin dala. Ko da kuwa 'yan kaɗan ne ko da yawa.

Wani abin da yakamata kuyi la'akari dashi anan shine saurin gidan yanar gizon ku. Ba za ku sanya jinkirin gidan yanar gizonku ba. A kan ƙara ƙarin lambobin JavaScript AdSense da kuma idan kowane haɗin keɓaɓɓen samfurin samfurin HTML, su duka biyun suna kara bude shafin yanar gizo. Lallai wannan yana cutar da ku. Saurin yanar gizo yanzu kwana ɗaya daga cikin abubuwan darajar Google wanda yakamata ku sani.

Tallan Haɗin gwiwa da Sauran Hanyoyin Sadarwar Ad -AdSense madadin

AdSense na yau bai taɓa zama kamar shekarun baya ba, dole ne ku yi aiki tuƙuru don samun kyakkyawan kuɗaɗe a kowane wata. Google AdSense samfurin Google ne. Ya zama wayayye sosai har yana buƙatar ƙoƙari da yawa kuma a dawo, ba za ku cimma kashi ɗari bisa ɗari a yanzu ba.

Abin da ke faruwa a kusa da shi? To, bayani suna da yawa amma a nan ni da kaina na ba ku shawara yi rajista don Ezoic.

Ezoic ɗayan ɗayan dandamali ne irin na AdSense wanda ke amfani da keɓaɓɓiyar fasaha ta fasaha don nuna lambar AdSense. Don samun yarda daga Ezoic dole ne ku bi duk manufofin AdSense kuma ku sami yardar sa. idan kana da to kai tsaye ka cancanci tallata Ezoic.

Don haka menene bambanci tsakanin EZOIC da AdSense, bari in bayyana da misali. A ce idan kana samun 2000 Shafin ra'ayi daga Amurka, a game da AdSense, kawai zaku kusan kusan $5 ta dubun dubun amma yayin da kuka aiwatar da tallan Ezoic akan gidan yanar gizonku kusan zaku sami 10 zuwa 12 daloli na iya zama sama da haka a sauƙaƙe.

Idan ka zama mai nasara a tuƙi 50000 baƙi zuwa 100000 ra'ayoyin shafi a kowane wata sannan zaka iya matsawa zuwa ingantattun dandamali kamar kafofin watsa labarai suna zuwa ko Yi hankali. Waɗannan dandamali guda biyu da gaske sun wuce abin da kuke tsammani.

Don Tattaunawa

Gabaɗaya, yana da kyau idan kayi hanyar samun kuɗi duka daga AdSense da kuma ta hanyar tallan haɗin gwiwa. Kuna iya gudanar dashi a kan bulogi ko gidan yanar gizo ba tare da wani cin zarafi ba. Tare da shi, yakamata kuyi la'akari da madadin AdSense kamar Ezoic, kafofin watsa labarai na itacen inabi da talla suna bunƙasa, da sauransu. Wannan zai tabbatar da samun fa'ida kuma ba zai bata maka rai ba.

Abin da wasu ke karantawa?

Owner of Prosperouswishes.com

Blogging Professional With 10+ Years of Experience. My Working Areas are WordPress, SEO, Make money Blogging, Affiliate marketing. I love to hear your queries. Do share your view in comments section.